71 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกชายคนเเรก11ปี11เดือน คนนี้คน2ก้อลูกชายจะคลอดวันที่10มีนาที่จะถึงนี้ค่ะ(พ่อเดวกัน)พ่อเค้าอยากมีนานเเล้วเเต่เเม่ไม่ยอมปล่อยพอปล่อยน้องน้องก้อไม่ยอมมาปล่อยเกือบ2ปีน้องพึ้งจะมาลูกชายทั้ง2ห่างกันเกือบ12ปีเลย

2คน บ้านนี้ห่างกัน12ปี พ่อคนเดียวกันจ้า ลูกชายทั้งคู่ ปิดอู่ทำหมันเรียบร้อย

TapFluencer

ลูกสาว2คนค่ะห่างกัน6ปี เห็นเค้าว่าลูก2คนเหนื่อยมากๆแต่บ้านนี้ไม่เท่าไหร่อาจจะเพราะพี่โตแล้วเลยช่วยเลี้ยงดีมากหลงน้องสุดๆ💕 อิพ่ออยากได้ลูกชายจะเอาอีกคน😂 แต่แม่ยังไม่อยากได้ ถ้ามีอีกน่าจะเป็น3สาวดูทรงเเล้ว555

ลูกชายคนเเรก 8 ขวบคะ คนที่ 2 ก็ผู้ชาย ยังไม่คลอด ได้ 28 วีค พ่อเดียวกันคะ พ่อเขาอยากได้คนที่2 นาเเล้วเเต่เเม่ยังไม่พร้อม ถอดเข็มออก ก็กินยาคุมมาเรื่อยๆ สัก4 ปี อยู่ดีๆน้องก็มาคะ น่าจะกินไม่ตรงเวลา

บ้านนี้ คนพี่จะเข้า4ขวบ คนน้องจะเข้า2ขวบค่ะ😆

บ้านนี้พี่สาวอายุ20ปีน้องชายอายุครรภ์30W(คุณพ่อเดียวกันค่ะปล่อยมา10ปีไม่ยอมมาคุณแม่ทำใจและคงมีลูกคนเดียวกินยาเลื่อนประจำเดือนตอนไปเวียดนามสรุปได้ลูกชายเฉยค่ะ😁)

3คนคะ(พ่อเดียวกัน)พ่อกับแม่วัย39ปี คนแรก19(ผู้หญิง) คนที่สอง14(ผู้ชาย) คนที่3อยู่ในท้องพึ่งได้4เดือน(ยังไม่รู้เพศ) (ลูกหลงแหกยาคุมมาเลยจร้า😆)

บ้านนี้ ลูกชายคนแรก 18 ปี ลูกชายคนที่ สอง 12 ปี ค่ะ รอลุ้น คนที่สามค่ะ ตอนนี้ 15 week ปล่อยมา 8 ปี มาตอนแม่อายุเยอะแล้วเสี่ยงมากค่ะ

บ้านนี้ลูกสาวคนโต14ปีลูกสาวคนที่2/13ปีลูกสาวคนที่3/6เดือนคนที่4ตั้งครรภ์ได้2เดือนค่ะคนที่1-2พ่อเด่วกันคนที่3-4อีกพ่อนึ่งค่ะ

บ้านนี้ 4 คนค่ะ คนโต 16 ชาย คนรอง 15 ชาย คนรองลงมา 12 ชาย คนสุดท้อง 4 เดือน สาวน้อย สมใจพ่อเค้าแล้วค่ะ ได้ลูกสาวแล้ว😂

บ้านนี้คนแรก11ปีผู้ชาย คนที่สอง8ปีผู้ชาย คนที่สาม4ปีผู้หญิง คนที่สี่ยุในท้อง23สัปดาห์ พ่อเดียวกันหมดคะ

บ้านนี้มี 3 คน (พ่อเดียวกันนะคะ มีคนเคยถามลูกห่างกันคนล่ะพ่อหรือเปล่า) ชาย9ขวบ ชาย 4ขวบ หญิง 2ขวบ

บ้านนี้ไม่เคยกิน กลัวลืม😝