12 ตอบกลับ

บ้านนี้ ซาวด์ตั้งเเต่17w ค่ะ ซาวด์มา3-4รอบ จนถึงตอนนี้23w6d หมอยังไม่คอนเฟริมเลยค่ะ น้องไม่ให้ความร่วมมือเลย

ตื่นเต้นๆ แทนเลยค้า😁😍

บ้านนี้เห็นตั้งแต่11วีค แต่ไม่ชัวร์ค่ะ พอมา20วีคน้องอ้าเห็นชัดเลยค่ะ อยุ่ที่น้องนอนด้วยค่ะ

ญ คร่า

ถ้าน้องไม่หลบ ไม่หนีบ คุณแม่เห็นแน่นอนค่ะ บ้านนี้เห็นตั้งแต่ 10w6d เลยค่ะ

VIP Member

16 weeks พอดีจ้า ไอตัวเล็กอ้าขาโชว์ ปิ๊กกาจู้เลยค่ะ แม่เลยไม่ต้องลุ้นนาน

ดีจังค้า กลัวไปแล้วยังไม่รู้เพศ555😍

บ้านนี้ซาวด์ตอน 16 กับ 18 สัปดาห์ ยังไม่เห็นเพศเลยค่ะ แม่อยากรู้จะแย่😅

เราก้อยากรู้จะแย่ ยังไม่ว่างซักที5555

VIP Member

ถ้าเป็นชายก็อาจจะเห็นเร็วกว่าหญิงค่ะ ถ้าน้องไม่หนีบขานะคะ

เราไปซาวตามที่หมอนัดตอน 16 วีคก็รู้เลยค่ะ อ้าขาโชว์จู๋เลย

ว้าวๆ😍😍

VIP Member

บ้านนี้น้องอ้าขาโชว์ทุกครั้งที่พบหมอค่ะ ตอน16 วีค

บ้านนี้เห็นจู๋โด่ตอน 13 w ค่ะ 555+ ผู้ชายจะเห็นเร็วค่ะ

ขอบคุณค้า😍😍

บ้านนี้เจอตอตั้งแต่11Wเลยค่ะ