70 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอเอกชนจะรับฝากตอนเจอตัวเด็กเท่านั่นค่ะถ้าไม่เจอไม่รับฝากต่อให้ตรวจรู้ว่าท้อง บ้านนี้แม่เจอน้องตอน8w

ไปหาหมอแล้วค่ะ อายุครรภ์ 6 w เห็นจุดไข่แดงเล็กๆ อีก 2 สัปดาห์ ไปอัลตร้าซาวด์อีกครั้งค่ะ ขอบคุณทุกๆความเห็นนะคะ❤

VIP Member

บ้านนี้ฝากตอน5วีคค่ะ ตอนซาว5วีค เห็นเป็นถุง หมอเลยให้ยาบำรุงมากินแล้วได้สมุดตอน8วีคค่ะ🥰

ฝากครรภ์ตอน 13 สัปดาห์ค่ะ ตอนนั้นเห็นหัวใจดวงน้อยๆแล้ว ยังเหลือเชื่อตัวเองมากๆเลย 😆

12w พอดีเป๊ะ ซาวครั้งแรกเห็นเลยค่ะหัวใจดวงน้อยๆอีกดวงเต้น ตุ๊บๆ แม่น้ำตาไหลเลย😍😍

กี่เดือนก็ได้ค่ะ ถ้าคุณเเม่รู้ว่าเกิดไปฝากเลยค่ะ หมอจะได้ให้ยาบำรุงมาให้กิน

ฝากตอน3วีค เห็น❤️ตอน10วีคค่ะ (หมอนัดซาวด์​ตอน7วีคเราไม่สบายเลยเลื่อนไป10วีคค่ะ)​

ของเราหมอนัดให้มาซาวตอนนั้น10w3d เห็นชัดเจนค่ะหมอซูมให้และก็ได้ยินเสียงหัวใจ

6 Wค่ะแน่ในว่าท้องก็ฝากเลยแล้วหมอก็ซาว์ดให้เห็นการเต้นของหัวใจน้องแล้วค่ะ

8+6ค่ะ ไม่ได้เห็นเลย ได้เห็นตอน 14+2 แถมพยาบาลบอกว่าเราโกหกว่าท้อง