27 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝาก 7 วีคค่ะ รู้ว่าท้องตอนเที่ยงๆแล้วแฟนเพิ่งสึกออกมายังไม่ให้ไปไหนเลยไปฝากอีกวันจ้า

10 weekกำลังดีค่ะ ไปเร็วมากจะยังไม่เห็น เดี๋ยวกลับมาคิดมากเหมือนคนอื่นๆ แต่ทานโฟลิคต่อเนื่องค่ะ

บ้านนี้ฝาก5วีคค่ะ อย่าให้เกิน12วีคดีสุด เพราะจะได้ยามาบำรุง ทำให้เด็กยิ่งแข็งแรง

8วีค ควรฝากได้แล้วค่ะ จะได้ยาบำรุงมาทาน ถ้าไปฝากเกิน12วีค หมอด่าชัวร์ค่ะ 😅✌✌

6 วีคค่ะ ยิ่งฝากเร็วก็ได้รับการตรวจครรภ์กับยาบำรุงมากินเร็วนะคะ

15 w ค่ะ หมอไม่ได้ด่าอะไรนะคะ ยาบำรุงก็ได้ น้องออกมาแข็งแรงดีค่ะ

15 w ค่ะ ถ้าไปฝากไวก็จะมีผลดีต่อลูกมากๆ หมอจะให้ยาบำรุงมากินค่ะ

14ค่ะเพราะท้องไม่รู้ตัวเองว่าท้องทำแต่งาน

ฝาก6วีคค่ะ รู้ว่าท้องก็ไปฝากเลย

13w พอรู้ก็รีบไปฝากเลยจ้า