49 ตอบกลับ

ซาวรอบแรกหมอบอกได้ผู้ชาย ซาวรอบนี้หมอบอกได้ผู้หญิงค่ะ รอดูเดือนหน้าอีกที อิแม่ตื่นเต้นไม่ทันแล้ว

ซาวรอบ2ตอน 23w หมอบอกได้ผู้ชายชัวค่ะ สมใจทั้งพ่อและแม่เลย ลูกคนแลกอยากได้ผู้ชาย

คุณหมอบอกว่า ผญ ค่ะ แต่ดูไม่เป็นค่ะ เชื่อตามหมอบอก 😍😍 กำหนดคลอด 21 พ.ค. ค่ะ

21พ.คเหมื่อนกันคร้าหมอคลนิคซาวหัยว่าผู้หญิงเชื่อตามหมอคะ55ดูไม่เป็นเหมื่อนกัน

บ้านนี้ลูกเข้าอิพ่อ แม่อยากได้ลูกสาว แต่ได้ลูกชายสมใจพ่อเลย 5555

ชายครับ ดั้งกะแก้มมาเต็ม แต่จะเอาออกมาด้วยไหมเท่านั้นเอง 5555

เพิ่งอัลตร้าซาวด์มาวันนี้เลยค่ะ หมอบอกว่า น่าจะเป็นผช.จ้า 80%🥰

100ไปเลยจ้า😊😊

30 วีคแล้วค่ะยังไม่ทราบเพศเลยน้องไม่ให้เห็นหนีบขาไว้

ลูกชายคะ ส่วนตัวพ่อกับแม่อยากได้ลูกสาวก่อนคะ 😅

หญิงหรือชายค่ะ หมอบอกน่าจะหญิงหมอไม่แน่ใจค่ะ

บ้านนี้พ่ออยากได้ลูกสาว​แต่ได้ลูกชาย​ค้ะ