14 ตอบกลับ

ลายน่ารักมาก อยากไปตำเลย ที่บ้านเคยใช้ huggies รุ่นฮีโร่ค่ะ นุ่มนิ่มถูกใจ ซึมซับดี แต่ขอบข้าง จำไม่ผิด ไม่มีขอบขาสองชั้นแบบบางยี่ห้อ ฉี่เลยมีรั่วบ้าง ยิ่งถ้าเด็กผอมมีโอกาสสูงค่ะ ไม่แน่ใจรุ่นที่แม่ถือวัสดุเดียวกันแต่ต่างลายรึเปล่านะคะ บ้านนี้ถ้าชอบก็จะซื้อมาสลับกับยี่ห้ออื่นค่ะ เน้นเป็นกลางวัน

บ้านนี้ใช้ Mamypoko extra dry ค่ะ ลองมาหลายตัวแล้ว ชอบตัวนี้ที่สุด ไม่เลอะ ไม่เป็นขุยติดตูดน้องค่ะ แห้งสบาย ซึมซับดีมากๆค่ะ แต่ราคาแอบแรงกว่าตัวอื่นๆ แต่ดีจริงค่ะ ยี่ห้ออื่นเอาไม่อยู่ค่ะถ้าใส่นอนตอนกลางคืน

แนะนำกูน6แก้ว กับichiค่ะ ส่วนตัวไม่เคยใช้huggieเราว่าแข็งค่ะ ส่วนยี่ห้ออื่น เราว่าสำหรับลูกเราซึมซับไม่ดีค่ะ

ลองแล้วซึบซับดีมากค่ะะ บางเบาแต่นุ่มมาก ตัวนี้ใช้เป็นตัวกลางคืนแทนตัวเก่า เวิคมากก

VIP Member

ที่บ้านใช้แพมเพิส ของ Merries คะ ใช้มาหลายปีแล้ว เผื่อเป็นตัวเลือกระคะคุณแม่

บ้านนี้ใช้มาหลายยี่ห้อสุดท้ายจบที่เมอร์รี่ส์ค่ะเอาอยู่ทั้งคืนไม่ล้น

ไม่เคยใข้ยี่ห้อนี้ แต่ใส้mamypoko สรทองใช้ดีนะคะ

บ้านนี้ใช้แล้ว ส่วนตัวชอบ merries ที่สุดค่ะ

แม่ใช้ DoDoLoveค่ะ ใช้ดีประหยัดงบได้มาก😍😀

ซัมซับดีไม่มีล้นค่า บ้านนี้ลองแล้วว