15 ตอบกลับ

บ้านนี้จ้ากินตั้งแต่แรกเกิดเรยค้ะตอนนี้2เดือน22วัน ขับถ่ายปกติ ร่าเริง อารมณ์ดี อุจระง่ายไม่ต้องเบ่งเรยค่ะ

บ้านนี้กินค่ะ ถ่ายง่าย ถ่ายนิ่ม แถมราคาถูกด้วย อีกอย่างขึ้นอยู่กับเด็กแต่ละคนว่าถูกกับนมตัวไหนค่ะแม่

VIP Member

เรื่องนม เด็กแต่ละคนทานถูกไม่เหมือนกันค่ะแม่ ถ้าลูกเราไม่โอเคก็เปลี่ยนได้เลย

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ก็ทานอยู่พอดีนํ้านมแม่ไม่ออก น้องเกิดได้21วันเองทานได้ปกติเลย

VIP Member

กินอยู่คะ ตอนแรกกินซิมิแลค เปลี่ยนมากินดูแลคโชคดีที่น้องกินถูก

บ้านนี้ให้ทานที่เป็นรูปวัวค่ะ อุจจาระลูกจะนิ่มถ่ายปกติ เลยค่ะ

กินค่ะแต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นนมตาหมีสูตร2กล่องสีเขียวอ่อนค่ะ

ทางนี้เปลี่ยนเป็นไฮคิวค่ะน้ำหนักขึ้นดีมากค่ะ

กินค่ะ กินตั้งเเต่แรกคลอดเรยค่ะ

ทานค่ะแต่ตอนนี้ทานดูโปรแล้วค่ะ