12 ตอบกลับ

บ้านนี้โดนกระตุ้นรอบแรก22ส.ค ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะพอรอบ2โดนกระตุ้นวันที่5ก.ยหลังจากที่หมอเอามือ ออกเห็นเลือดติดถุงมือหมอ ออกมาด้วยหลังจากนั้นไม่ถึงชั่วโมงก็เริ่มปวดท้องเลยค่ะ

บ้านนี้โดนกระตุ้นมื่อวันที่12ตอน39+2วันนี้40สัปดาห์แล้วครบกำหนดแล้วยังไม่ทีท่าทีน้องจะออกมาเลยจ้า😊😊

บ้านนี้คลอดตั้งแต่เมื่อวาน18:40คะหลังโดนกระตุ้นปากมดลูกครั้งที่สองก็เจ็บถี่เลยคะ

โดนกระตุ้น วันเดียวกันเลยค่ะ 39+2 แล้ว ยังเงียบอยู่เลย วันนี้เลยให้พ่อตามไป 1 แมท😂😂

บ้านนี้กำหนดคลอด16กันยาโดนกระตุ้นปากมดลูกไปวันที่12 ตอนนี้ยังเงียบอยู่คะ

บ้านนี้โดนกระตุ้นตั้งแต่วันที่13ยังเงียบเหมือนกันคะหมอนัดอีกทีวันที่19คะ

หมอนัดอีกที20

โดน 13 14 มูกปนเลือด 15 มูกเหนียวข้นออกเยอะ ออกตลอดวัน เเต่ก็ยังไม่ปวดท้อง 39+4w

แรกก็เป็นเหมือนกันตอนนี้ไม่อะไรเลย

โดนวันที่4วันที่5ได้ผ่าเลยค่ะเพราะครรภ์เป็นพิษโชคดีน้องไม่เป็นอะไร

บ้านนี้ โดนกระตุ้น 38+5 38+6 มีมูกเลือด ไปรพ.หมอเร่งคลอดให้เลยค่ะ

กระตุ้นตอน39วีคตอนนี้39+5 หมอนัดกะตุ้นรอบสอง40วีคค่ะ

บ้านนี้ 1 อาทิตย์ค่ะ กินสับปะรด นั่งท่าผีเสื้อ