9 ตอบกลับ

VIP Member

ผช. ค่ะ เพราะเพศชายจะออกง่ายกว่าผญ ความผิดพลาดน้อยมากค่ะที่ลูกออกมาเป้นผญ

ขอบคุณค่ะแม่

VIP Member

เพศชายจะค่อนข้างชัดเจนนะคะ โอกาสเปลี่ยนน้อยมากค่ะ หรือแทบจะไม่มีเลย

หมอบอกเพศชาย80%เหมือนกันค่ะ แต่อยากได้ลูกสาวต้องมารอลุ้นตอนคลอด

บ้านนี้อยากได้ ผช มากเลยค่ะ

บ้านนี้ 12 w หมอบอก ผช 80% ค่า ตอนนี้ผลตรวจnifty ออกมาเป็น ผช ค่า 😊

ขอบคุณจร้าแม่

ท้องที่แล้วหมอบอกได้ลูกชายนะแม่ คลอดออกมาก็ผู้ชายจ้า

ดีจังเลยค่ะ ส่วนตัวก็อยากได้ ผช 😂

ของเราอัลตราซาวด์เห็นเพศชัดเจนเลยค่ะ ได้ลูกชาย

ดีใจด้วยนะคะ แม่

VIP Member

ถ้าเห็นเพศชัดเจนก็ผู้ชายแหละค่ะ

ลุ้นมากเลยค่ะแม่

โอกาสเปลี่ยนยากค่ะ

รอลุ้นตอนคลอดจ้า

ตื้นเต้นแทนแม่เลย