7 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันจ้า แม่ปวดตั้งแต่20wจนตอนนี้29+2ก็เป็นอยู่แถมเป็น2ข้างเลย ถามหมอมาแล้ว หมอบอกว่าท้องเราใหญ่ขึ้น มดลูกมันไปดันซี่โครงเรา ทำให้เราจุก ไม่ต้องกังวล ใช้หมอนช่วยพยุงท้องเราจะช่วยได้จ้า

ขอบคุณค่ะ นึกว่าเป็นแต่บ้านนี้

ตอนนี้12+6 ก้อเป้นเหมือนกันค่ะ หิวก้อจุก กินอิ่มจุกไปอีกต้องนอนพักให้หาย.😂

ใช้ค่ะ☺️

บ้านนี้ก็เป็นค่ะพยายามสลับถ้านอนขวาบ้างซ้ายบ้าง

ขอบคุณค่ะ เวลาสลับท่านอนนี้อย่างเจ็บเลยนะคะ แต่ก็สู้ๆกันนะคะ😊

VIP Member

บ้านนี้24สัปดาห์ เป็นเหมือนกันค่ะ

สู้ๆไปด้วยกันนะคะเพื่อตัวเล็ก😊

เป็นเหมือนกันคะเจ็บทุกวันเลย

ขอบคุณค่ะ สู้ๆไปด้วยกันเพื่อตัวเล็กนะคะคุณแม่😊

VIP Member

มดลูกดันเลยเจ็บ

ขอบคุณค่ะ😊

เปนเหมือนกันค่ะ

สู้เพื่อตัวเล็กไปด้วยกันค่ะ😊