8 ตอบกลับ

37วีคแล้วอาการเดียวกันเลยค่ะ บางทีแค่นั่งหลังค่อมหรือก้มนิดเดียว รู้สึกเหมือนมีอะไรมาปักอยู่ที่ใต้ราวนม แม่ก็กังวลกลัวจะเป็นเท้าน้อง กลัวเผลอไปกดทับเท้าน้อง อีแม่ก็จินตนาการไปต่างๆนาๆ😂

เป็นเหมือนกันเลยค่ะคุณแม่ 🤣

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ใช้วิธี นั่งหลังตรง ชูมือให้สุด ทำมือเหมือนพนมมือ ค้าง1-3วิ แล้วคลาย ทำ3-4ครั้ง ดีขึ้นเยอะเลยค่ะ ถ้ารู้สึกเจ็บอีก ก็ลุกขึ้นมาทำ เหมือนบริหารท่าโยคะ ประมาณนั้นอ่ะค่ะ

อ่อโอเคค่ะคุณแม่ ขอบคุณที่มาเเชร์ให้นะคะ 😊

ทางนี้เป็นตั้งแต่ 25สัปดาเลยคะ เหมือนมีอะไรแหลมไปจิ้มๆแทงๆอยู่เวลาขยับ

จริงค่ะคุณแม่ มันเจ็บมากๆ

37 วีควันนี้เหมือนกันค่ะ ตื่นขึ้นมา เจ็บมาก แต่เราเจ็บข้างขวาค่ะ😂

บ้านนี้เจ็บแต่ซ้ายค่ะ เวลานอนจะพลิคตัวที่ น้ำตาเเทบไหล🤣

ทางนี้เจ้บมาตั้งแต่30สัปดาเลยค่ะ

ทรมานมากๆเลยเนาะคุณแม่ 🥺

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

ขอบคุณมากๆค่ะแม่ 😊😊

เป็นเหมือนกันค่ะ

ทรมาณมากๆเลยค่ะ 🥺

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

ขอบคุณนะคะเเม่ 😊😊