89 ตอบกลับ

บ้านนี้พอตก3ทุ่มไม่ได้นอนเลยมานอนอีกทีตี4ทุกวันเลยจร้า

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นทั้งวันทั้งคืน จะเงียบๆจะหลับก็ตอนเย็นๆ

เป็นค่ะ​ ได้แต่นอนมอง​ลูกเต้นแทงโก้​ หลับไม่ได้เลย

บ้านนี้ก่เป็นค่ะ.ปลุกตั้งแต่ตี4ยันตี5กว่าๆทุกวันค่

555บ้านนี้กำลังเป็นเลยค่ะ พอตี1เป็นไม่ได้นอน

บ้านนี้ดิ้นทั้งวันค่ะ จะหลับแค่ช่วงเย็นๆ

แบบนี้เลยค่ะ แต่เวลาหิวๆนี่ยิ่งดิ้นเเรงง

บ้านนี้กัอเป้นคะช่วงตี5นี่ไม่ต้องนอนเร้ย

จริงเลยค่ะ ทุกเช้า ตี4-5 ทีไร ปลุกแม่แล้ว555555

บ้านนี้เริ่มดิ้นไม่แรงคะ ตอนนี้8 เดือนคะ