21 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ยังเงียบอยู่เลย อาทิตย์หน้าหมอนัดตรวจปากมดลูกถ้าเริ่มเปิดก็แอดมิดรอคลอดค่ะ แม่อยากคลอดแล้วค่ะ🥹

38+3เหมือนกันค่ะ..เมื่อวานหมอกระตุ้นป่ากมดลูกให้..แต่ก็ดูเหมือนยังไร้วี่แวว..แอบกังวลเช่นกัน

บ้านนี้หมอกระตุ้นให้ วันที่ 1 กค. ตอนนี้ยังเงียบอยู่คะ😁

บ้านนี้38 กำหนดคลอด17 นี้ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากเจอหน้าลูกสาวแล้ว#คุณแม่ลูก3🙂🙂

บ้านนี้38+5 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ มีแต่อาการเจ็บเตือน กับหน่วงท้องน้อย

38+3w ยังไม่มีอาการเหมือนกันเลยคะเเม่ อยากเจอหน้าเจ้าตัวเล็กเเล้ว🥰

บ้านนี้กำหนด11ก.ค ตอนนี้38+6 หมอกระตุ้นแล้ว1รอบ ยังเงียบอยู่เลยค่า😬

38+3เหมือนกันเลยค่ะไม่มีอาการอะไรเลยเเต่ก็มีเจ็บท้องนิดหน่อย

38w 3d เท่ากันค่ะ ผ่า 7 นี้แล้วค่ะ แข็งโก่ง ดิ้นโหดมากๆ 🥹

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

บ้านนี้2ก.ค 40วีคยังไม่แตกเลย ยังเงียบกริบอยู่เลย

VIP Member

บ้านนี้จะ40wแล้ว ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ เงียบมากกก