28 ตอบกลับ

เริ่มเตรียมเเล้วค่ะส่วนมากเค้าให้ค่ะเพราะงบน้อยค่ะ

กำหนด9มิถุนาแต่หมอบอกอาจจะออกก่อน1สัปดาห์ พ.คมีลุ้น

💕💕💕💕

บ้านนี้เริ่มทยอยเตรียมแล้วค่ะงบน้อยค่อยเป็นค่อยไป

ยังไม่ครบค่ะได้แต่เสื้อผ้า ซื้อในห้างอย่างเดียว

บ้านนี้คิดว่าจะซื้อเดือนหน้าค่ะ ตอนนี้25w

ช้อปปี้เกือบทั้งหมดค่ะ ขี้เกียจเดิน 55555555

เหนื่อยจะไปเดิน 555555 ในเฟสก็เยอะเหมือนกัน

ช้อปปี้ค่ะ ขยันเลือกร้านหน่อยถูกดีค่ะ

VIP Member

อันไหนคิดว่าม่จำเป็นตัดออกค่ะ

29 พฤษภา ครบแล้วจ้า รอซักอย่างเดียว

สั่งในช้อปปี้ค่ะ สะดวกถูกด้วย 😁😁