3 ตอบกลับ

ไปหาหมอครั้งแรกตอน 5 วีคเหมือนกันค่ะ ไม่เจออะไรเลย พรุ่งนี้ครบ1เดือนที่หมอนัดครังที่ 2 ละค่ะ ช่วงแรกก็กังวลเหมือนกันค่ะ แต่ก็พยายามทำใจให้สบายให้ได้มากที่สุด พรุ่งนี้ก็หวังว่าจะได้เห็นน้องละค่ะ 8w5d เป็นกำลังใจให้นะคะ

ของเราก็ยังไม่เจอค่ะ 8w6d แล้วยังไม่เจอตัวอ่อนเลยค่ะ หมอนัดอีก 2 สัปดาห์ แอบกังวลเหมือนกัน

เราไปตอน5wเหมือนกันค่ะ หมอไม่ซาวให้เพราะมันยังไม่เห็นอะไรจะทำให้แม่พลอยกังวลค่ะ หมอเลยนัดอีก2วีคค่อยซาวค่ะ เจอน้องพร้อมหัวใจค่ะ

อาการปกติค่ะ ต้องซาวนด์ดูถึงจะรู้