35 ตอบกลับ

VIP Member

สำหรับเรา ได้ผลนะคะตัวนี้ ทานไป1-2ซอง สต๊อกนมล้นตู้เย็น(ช่องฟีส)2ตู้เลยค่ะ สามีต้องขอให้หยุดกินยา เพราะไม่มีช่องฟีสเก็บนมแล้ว แค่ 2 ซอง ดื่มน้ำเปล่าอุณภูมิห้อง 2-3 ลิตร(จิบทั้งวัน) สต๊อกนม 350 ถุง จนต้องหยุดสต๊อกค่ะ หยุดยาแล้วน้ำนมก็มาเยอะปกตินะคะ ตอนนี้ให้ลูกเข้าเต้า ลูกเข้าเต้าเสร็จก็ปั๊มต่อค่ะ แต่แช่ได้แค่ช่องธรรมดา ถ้าเลย24 ชม.ก็ทิ้งค่ะ😅😅 ไม่มีที่จะเก็บแล้วจริงๆ

สั่งไป 6 ซอง 263 บาท(รวมส่งค่ะ)

ดีจริงค่ะ คนแรกมีน้ำนมให้ลูกกินถึง 8 เดือนเลยค่ะ กินสม่ำเสมอช่วง 4 เดือยแรก หลังๆกินบ้างไม่กินบ้าง แต่มีน้ำนมเรื่อยๆเลยค่ะ

คนที่ 2 ก็ตั้งใจจะทานตัวนี้เหมือนเดิมค่ะ

VIP Member

กินแล้วก็พยายามจิบน้ำระหว่างวันเยอะๆค่ะ น้ำนมมาเยอะจริง เรากินกับน้ำอุ่นน้ำนมไหลดีมาก คัดเต้าบ่อยด้วยค่ะ.

ใช้ดีจริงค่ะ เพิ่งลองมาหมาดๆกินไปแค่วันเดียววันที่2น้ำนมเริ่มมา วันที่3เหมือนท่อปะปาแตกเลยค่ะ

พี่สาวเราเคยซื้อมาทาน ทานไปครั้งเดี๋ยว พออีกวันมาน้ำนมเริ่มค่อยๆๆหมดขนาดคนน้ำนมเยอะๆๆ

ได้ผลคะ เรากินยาตัวนี้ ปั้มนมตรงเวลา ปั้มจนลูกอายุ1ขวบเลยคะ ส่งนมให้ลูกทุกอาทิตย์

VIP Member

แม่บ้านนี้เคยทานค่ะ ทานคู่กับน้ำอุ่น น้ำนมกลับมาพุ่งเลยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ดีค่ะตัวนี้เราซื้อที่ร้านขายยา35฿ จากไม่มีน้ำนม ตอนนี้คัดเอาๆ

ได้ผลค่ะ กินยาตัวนี้ แล้วหมั่นให้ลูกเข้าเต้า น้ำนมออกดีค่ะ

VIP Member

ไม่เคยลองเลยค่ะเดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองไปซื้อมาทานดูค่ะ