4 ตอบกลับ

ท้องแรกเมื่อ2ปีก่อน ท้องลมขูดมดลูก รอมา2ปีกว่า ตอนนี้ 15 วีคกว่าแล้ว สู้ๆจะแม่ เดี๋ยวก็มาอย่าพึ่งท้อ 🥰

เราขูด 1 ครั้งค่ะตอนแท้งลูกคนกลาง ผ่านมาประมาณ 2-3 ปีตอนนี้กำลังตั้งครรภ์ลูกคนเล็กอยู่ค่ะ

ค่ะ ถ้าคุณจะมีคุณก็ลองดูก่อนได้ค่ะของเพื่อนเราก็เคยขูดมดลูกเหมือนกัน ตอนนี้มันมีลูกจริงๆแล้ว 2 คนค่ะ

เคยค่ะแท้ง4ครั้งขูด2ครั้งได้ลูกครรค์ที5ครรค์ที6แท้งตอนนี้ครรค์ที7ท้องได้3เดือนค่ะ

ได้ยินแบบนี้รู้สึกยังมีหวัง ยินดีด้วยนะคะแม่🥰

บ้านนี้ขูด3ครั้งแล้วค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้9วีคแล้วค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ