21 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 2 ตุลาจ้า ไปซาวเพศมาวันที่ 1 ที่ผ่านมาคุณหมอบอกว่าน้องหนีบขาไว้ไม่ให้เห็นเลยคะคุณแม่ สงสัยน้องจะเขินคุณหมอ🤣 แต่อิแม่นี้ลุ้นนนนมากกจะเป็นผู้ชายรึผู้หญิง🤣

22ตุลาคม บ้านนี้คุณหมอซาวอ้าขาโชว์พ่อกับแม่เลย กะจู๋ชี้โด่มาเต็มชายจ้า 15w4Dar🥰

กำหนดคลอด6ตุลา เหมือนกันเลยค่ะ ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะน้องหนีบขาไว้😆😆😆

VIP Member

กำหนด2 ตุลาคมค่ะ ซาวด์ชาย90% พี่เค้าเป็นหญิง รอซาวด์ละเอียด 24 นี้ค่ะ

กำหนด 6 ต.ค เหมือนกัน ยังไม่ทราบเลยค่ะ 17wวีคแล้ว

กำหนด9/10 ค่ะ ได้ลูกชายจ้า ตรวจนิฟตี้ รู้เพศ

เรากำหนด 1 ตุลา ทราบแล้วจ้า ญ+ญ

ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

กำหนด 20 ต.ค. ค่ะ รู้เพศแล้วค่า ตรวจ nipt

กำหนดคลอด 3 ต.ค ตรวจนิฟได้ลูกชายจ้า

กำหนด7ตุลายังไม่รู้เพศเลย