19 ตอบกลับ

38W พึ่งไปกระตุ้นมาค่ะ หมอบอกหัวน้องลงต่ำมาก แต่ปากมดลูกปิดสนิทเลย 😅 หมอเลยกระตุ้นมาให้ 1 เซนค่ะวันนี้

วันที่ 10 นี้ ก็จะ 39วีคแล้วค่ะ ตรงกับหมอนัดพอดี ดูท่าแล้วนะจะได้กระตุ้นแน่เลยค่ะ

หมอได้นัดกระตุ้นปากมดลูกให้แม่ยังคะบ้านนี้นัดกระตุ้น 14 นี้ ครบ 39 w พอดีค่ะกำหนดคลอด 21กรกฎาคมค่ะ

นัดอีกรอบวันที่ 10นี้ค่ะ คิดว่าน่าจะโดนกระตุ้นแน่เลยค่ะ

บ้านนี้38+5 ยังไม่ออกเลย แม่อยากให้ออกเร้วๆ ตอนนี้แทบจะเดินไม่ไหวล่ะ

38+2มี..เจ้บจี๊ด.5นาที.ค่ะเมื่อคืนแลวหายไปเลย....ม่มีน้ำเดินม่มีเลือด

วันที่ 10 นี้ ก้อจะ 39วีคแล้วค่ะ หมอนัดอีกรอบลุ้นว่าจะโดนกระตุ้นหรือป่าว

บ้านนี้พรุ่งนี้ครบกำหนดคลอดแล้วค่ะยังไม่มีอาการไรเลย555

เงียบเหมือนกันค่ะ 38+1 😂

38+4เงียบเหมือนกันค่ะ ไม่มีปวดเตือนอะไรเลย

ตอนนี้รอไปหาหมออีกรอบวันที่ 10 นี้ ลุ้นแทบทุกคืนค่ะ

บ้านนี้40+6แล้วค่ะยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้39.4แล้ว อยากแตกแล้วจ้าแม่ๆ

บ้านนี้38+6แล้วค่ะยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้38+5ยังเงียบอยู่เลยค่ะแม่