8 ตอบกลับ

บ้านนี้นั่งท่าผีเสื้อทุกวัน กินสับปะรสไปหลายลูกแล้วให้คุณพ่อช่วยอีกแรงแต่ก้ยังไม่มีวี่แววจะเจ็บท้องคลอดเลยจ้ามีแต่เจ็บเตือน 39+3

ต้องรอพึ่งหมอซะแล้ว

VIP Member

บ้านนี้40+4 ยังไม่มีท่าทีจะคลอดเลยคะ วันสุดท้ายที่หมอนัดเลยขอหมอเร่งคลอดให้ ถึงได้เจอเจ้าตัวเล็ก โดยธรรมชาติอายุครรภ์จะ40วีคนะคะ

บ้านนี้ท้องเเรกนั่งทาผีเสื้อ มีคนเเนะนำมา เลยลองทำ2วันคลอดเลยจ้า ไม่รู้ว่าเกี่ยวรึป่าวนะค่ะ เเม่ลองทำดูจ้า

บ้านนี้นั่งมาเป็นอาทิตแล้วค่ะ ยังไม่มีวี่แววเลยย🤣

บ้านนี้38+5 ยังเงียบกริบ หมอนัดเมื่อ27ที่ผ่านมาก่ซาวอย่างเดียว นับอีกที10มิถุนา ตรวจภายใน เจ้บเตือนนิดหน่อย

VIP Member

หมอไม่นัดกระตุ้นปากมดลูกเหรอคะ บ้านนี้38สัปดาห์2วัน หมอนัดกระตุ้นปากมดลูก วันนั้นคลอดเลยค่ะ

ไม่นัดเลยค่ะแม่ นัดวันกำหนดทีเดียวเลยย

บ้านนี้31ครบกำหนดจ้าทำทุกวิธีแล้วค่ะเงียบกริบ

บ้านนี้กลัวการได้ผ่ามากๆค่ะแม่🤣

ให้คุณพ่อช่วยค่ะ หรือกินสัประรด

ขอบคุณค่ะ

คุณพ่อช่วยค่ะ