106 ตอบกลับ

ทาครีมค่ะ แบรนด์ eve's ใช้ดีท้องเนียนสวยค่ะ หลังอาบน้ำเราทาออยล์ก่อนแล้วตามด้วยครีมอีกทีค่ะ

37 วีค ค่าไม่แตกเลย ทาน้ำมันมะพร้าว ยี่ห้อไหนก็ได้ แนะนำอีกอย่าง ทานน้ำเปล่าเยอะๆคะ ช่วยได้

บ้านนี้ท้องยังไม่แตกคะแต่หน้าอกนี้ไม่เหลือละคะแตกเยอะมากท้องได้3เดือนจะเข้า4เดือนละคะ

สำหรับตัวแม่ ใช้น้ำมันมะพร้าวทาหลังอาบน้ำทุกวันค่ะ รอยจางลง แล้วก็พยายามอย่าเกาค่ะ

แม่บ้านนี้จะเข้า6เดือนแล้วคะ ยังไม่มีส่วนไหนแตก .. แต่จะว่าไปมีต้นขาแตกนิดหน่อยแย้ววว

VIP Member

ท้องแตกใวจังแม่ บ้านนี้ 8 เดือนแร้วยังใม่แตกเลย บ้านนี้ทาครีมนีเวียตลับสีน้ำเงินค่ะ

นีเวีย ตลับาีน้ำเงิน+ออยล์​ค่ะ บ้านนี้8 เดือนแล้ว ยังรอดอยู่​หวังว่าคงรอดยังคลอด 😂😂

ห้ามเกาท้องนะคะ เพราะทำให้ท้องขาดและแตก ให้ลูบเอาคะ บ้านนี้39wไม่มีรอยแตกเลยคะ

บ้านนี้ใช้โลชั่นวาสลีนสีชมพูค่ะ จะคลอดแล้ว ท้องไม่แตกลายเลย ผิวท้องขาวมากๆ

8เดือนแล้วไม่แตกเลยค่ะ ไม่ได้ทาครีมบำรุงอะไรแค่ไม่เกาท้อง เวลาคันก็ลูบๆเอา