38 ตอบกลับ

บ้านนี้บางเดือนก่อขอ บางเดือนหมอก่อปริ้นใ ห้เลยคะ

VIP Member

คลีนิคที่เราไปฝาก เราบอกหมอทำคลิปวิดีโอให้เลยค่ะ

บ้านนี้ได้เป็นแผ่นซีดีค่ะ มีทั้งภาพและวีดีโอ

VIP Member

เสียค่าซาวทุกครั้งต้องได้ใบ้ซาวทุกครั้งค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากคลีนิค ได้ทุกครั้งที่ไปพบหมอค่ะ

ฝากคลีนิค บ้านนี้หมอให้ใบซาวทุกเดือนจ้า

แม่ลองสอบถามหมอดูน่ะค้ะ

ซาวด์ทุกครั้งแต่ไม่ได้ให้ทุกครั้งค่ะ

ปกติถ้าหมอซาวน์ดหมอจะให้ทุกครั้งค่ะ

ไม่นะคะปกติฝากที่คลีนิคหมอก็จะซาวน์ดแล้วปริ้นให้ตลอดทุกครั้งแล้วก็เสียค่าซาวน์ดค่ายาค่ะ

ของเราซาวทุกครั้งหมอให้มาทุกครั้งคะ

ของเราไม่ได้จ่ายเพิ่มนะคะ

บ้านนี้ฝากคลินิกให้ทุกครั้งนะค่ะ