33 ตอบกลับ

1ปีเต็มจ้าาา... แต่เราไม่ได้อยู่กับสามี ไปๆมาๆ กรุงเทพ_ต่างจังหวัด. ปล่อย ธ.ค 62 ท้อง ธ.ค 63 นับวันไข่ตก

ขอบคุนคะ

1เดือนค่ะ ปกติกินยาคุม พอปจด.เดือนตุลาหมดก้หยุดกินยา มาตรวจเจอน้อง เดือนธันวาค่ะ 😂

เหมือนกันเลยค่ะปล่อยเดือนเด่วติดเลย

หยุดยาคุม5ปีกว่าถึงมาค่ะ มาแบบไม่รู้ตัว ไม่คิดว่าจะมาแล้ว ตอนนี้37สัปดาห์ละค่ะ

บ้านนี้ 2 ปีกว่าเลยค่ะที่ไม่ได้ทานยาคุม แต่ก่อนหน้านี้คือทั้งกินทั้งฉีด

เราปล่อยเดือนเด่วติดเลยค่ะ ตอนนี้เราท้องยุ8เดือนท้องสาวท้องแรกด้วยค่ะ

บ้านนี้ตั้งใจกัน2เดือนไม่มา พอบ่นว่างั้นไม่มีแล้วมาเลยค่ะ 555

4-5ปีคะ น้องพึ่งมา ตอนนี้ท้องได้6เดือนแล้วคะ

ประมาณ 5-6 ด. ส่วนตัวเป็นช็อกโกแลตซีสด้วยค่ะ

บ้านนี้ปล่อยมา8ปี ถึงเวลาน้องก็มาเองค่ะ

ปล่อยมา 1 ปีกว่าแล้วคะ น้องเพิ่งจะมาเอง