9 ตอบกลับ

สั่งมาแล้วจ้า 50%แล้ว ขาดแต่ของชิ้นใหญ่ๆ เตียงเด็ก เปลไกว ที่นอน เครื่องอบขวดนม ทีมธันวาจ้า18

ทางนี้ธันวาเหมือนกันแต่ยังไม่เตรียมเลยจ้า

เริ่มทยอยชื้อจะครบแล้วจร้า 20ธันวาค่ะ กลัวท้องแก่จะไปชื้อไม่ไหว😊😊

เริ่มทยอยซื้อคะแม่ สั่งมาตอนนี้ประมาณ40-50%แล้วคะ เกิด17 ธันวาคะ

VIP Member

31 ธค เน้นของหนักก่อนเลยคะ ได้เปลไกวมาแย้ว อย่างอื่นทยอยๆคะ

บ้านนี้เริ่มทยอยสั่งเตรียมไว้บ้างแล้วค่ะ ทีมธันวาคมจ้า

90%แล้วค่ะ เหลือแต่จุกจิกเล็กๆเช่นสำลี,แพมเพิส,ยาครีมต่างๆ

ซื้อแล้วจ้าาา 40เปอเซนต์เสื้อผ้า ถุงเท้า หมอน เซตที่นอน🥰🥰

ท้องกี่เดือนเเล้วค่ะ

บ้านนี้ 14/12 แต่หมอจะให้คลอด ตอน37 วีคปลายๆเดือน พ.ย. ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะแม่ 5555+

ธันวาคมจ้า