17 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ท้องสองพึ่งรู้สึกได้ตอน19wค่ะ (แม่หนังท้องหนาเลยอาจจะช้ากว่าคนอื่น) ก้ยังตื่นเต้นค่ะ

หรืออาจจะเป็นเพราะเค้าหนังหน้าท้องหนาด้วยรึป้าวไม่รู้ค่ะเลยไม่ค่อยรู้สึก

เรา 19 วีค ไม่แน่ใจว่าเรียกดิ้นหรือเปล่ามันเจ็บจี๊ดๆ เป็นระยะ ทั้งตอนหิวกับตอนกินเสร็จ

18+6ค่ะ ดิ้นบางวันแล้วแต่อารมณ์เขา ส่วนมากจะดิ้นช่วงเที่ยงคืนค่ะ จับปุ้ปถีบทันที

ของเรา20วีคค่ะตอนนี้ ปาร์ตี้เก่งมากค่ะบางคืนแทบไม่ได้ปล่อยให้เขาเล่น5555

บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่ 17W พอเข้า 20W ดิ้นเก่งมากค่ะ แต่ท้องยังไม่ค่อยใหญ่

แม่บ้านนี้18w น้องเต้นรำในท้องเลยค่ะ ถีบพุงแม่แล้ว🥰

พุงขยับเลยค่ะ😊

บ้านนี้18w ถีบทีแม่มีสะดุ้ง น้องถีบแรงมาก😅

บ้านนี้19w+1ดิ้นทีสะดุ้งเหมือนกันจ้า🤣

19wยังไม่ดิ้นเหมือนกันค่ะแค่รู้สึกตอดเบาๆ

ของเราพอ20weekปึ้บดิ้นเก่งมากๆเลยค่ะ ท้องแรก

เดี๋ยวน้องก็ดิ้นค่ะแม่

บ้านนี้20wก็รู้สึกว่าดิ้นชัดเจนแล้วค่ะ