37 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ 3 พ.ค. เมษา ช่วงสงกรานต์มีลุ้นว่าจะแตกค่ะ ท้องแรกก็แตกตอน 36+6 วีค

น้องอยากออกมาเล่นสงกรานต์แล้วคะแม่

บ้านนี้กำหนด3 พ.ค แต่น้องไม่ยอมกลับหัว😅 ป้าหมอบอกเตรียมตัวย้ายทีม

กำหนด 11 พฤษภาคมค่ะ ป้าหมอบอกเหมือนกันมีสิทธิคลอดปลายเดือนเมษาค่ะ

น้องอยากออกมาสูดอากาศแล้วคะแม่

ทางนี้6พค ค่ะ น้องกลับหัวเตรียมออก ต้องเข้ารพ.ด่วน ลูกเรารีบมากค่ะ

น้องอยากออกมาสูดอากาศข้างนอกแล้วคะแม่

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่แต่หมอบอกไม่หน้าเกินสงกรานต์😄

20พ.ค ค่ะ แต่คงจะไม่ถึง น้องเตือนเยอะแล้ว แม่ว่าปลายเมษาแน่เลย

บ้านนี้เตือนเหมือนกันแอบลุ้นเมษาอยู่เหมือนกันคะแม่

บ้านนี้กำหนด 1 พฤษภาค่ะ แต่รอดูวันที่ 2 เมษาว่าน้องกลับหัวมั้ย

รอลุ้นคะแม่

เขากำหนดคลอด 7พฤษภา คาดว่า น่าจะย้ายเดือนเหมือนกันเลยค่ะ

ตอนเเรก ก้อพ.ค. ล่าสุดนัดผ่า ปลาย เม.ย แล้วจ้าบ้านนี้

บ้านนี้ 3 พค. ค่ะ คิดว่าน่าจะช่วงเมษาเหมือนกันค่ะ

น้องอยากออกมาสูดอากาศบริสุทธิ์แล้วคะแม่