37 ตอบกลับ

บ้านนี้ กำหนดคลอดวันที่ 10 พ.ค. น้องกลับหัวตั้งแต่ 30w แล้วค่ะ เดี๋ยวสิ้นเดือนมีนาคมนี้ 34w พอดี คุณหมอนัด คงประเมินกันอีกที แพลนคลอดธรรมชาติจ้า ท้องแรกเหมือนกัน

บ้านนี้4พฤษภาจร้า น้องหลับหัวแล้วเหมือนกันจร้า แต่แม่คงคิดว่าน่าจะไม่ถึง เท้าบวมมือบวมหมดแล้วจร้าบ้านนี้😅😅😅

อยากพักแล้วเหมือนกันค่ะ แต่อยากเก็บวันลาไว้อยู่กับลูก คิดหนักเลยทีนี้ 😂

บ้านนี้เกือบๆสิ้นเดือนพฤษภาเลยจ้า อดใจจะเจอไม่ไหว อยากเห็นหน้าแย่แล้วว ตอนนี้อึดอัดมาก หิวจุกจิกสุดๆ🤣💗

5พ.ค เหมือนกันคร้าน้องกลับหัวแล้วเหมือนกันแม่คิดว่าน้องหน้าจะออกกลางเดือนเมษาแน่นๆ

บ้านนี้18 พฤษภาคมค่ะ กลับหัวตั้งแต่30วีค หัวลงต่ำแล้วน่าจะไม่เกินเมษาค่ะบ้านนี้ท้องที่2

กำหนด คลอด19 พฤษภาคมแต่น้องกลับหัวตั้งแต่ 28 ถึง 29 Week แล้วค่ะ แอบกลัวอยู่เหมือนกันค่ะแม่

10 พ.ค.แต่น้องกลับหัวแล้วค่ะน่า เม.ษ.เหมือนกันค่ะเพราะมีอาการเตือนแล้วเหมือนกันค่ะ

ตื่นเต้นแทนแม่จังบ้านนี้ก็ลุ้นอยู่ว่าน้องจะมาเมษาหรือป่าว

บ้านนี้ 4 พฤษภาคม เหมือนกันค่ะ น้องกลับหัวแล้ว คาดว่าไม่น่าจะพ้นเมษาเหมือนกันค่ะ

ลุ้นอยู่เหมือนกันคะแม่

1พฤษภาคมจ้า เมษาต้องมาแน่ๆคนแรกมาก่อนกำหนด20วันเลย เตรียมซักผ้าลงกล่องรอแล้ว

1 พค. เหมือนกันค่ะแม่ ลุ้นมากช่วงสงกรานต์ 🤗

กำหนดคลอด4พฤษภาค่ะ แต่น้องกลับหัวตั้งแต่28week. เราว่าน่าจะเมษานี้แหละค่ะ

ตื่นเต้นแทนแม่เลยบ้านนี้แอบลุ้นเหมือนกันน่าจะไม่ถึงพฤศภา

บ้านนี้7พฤษภา ป้าหมอบอกว่าน้องเริ่มกลับหัวแล้ว คงปลายเมษานี้เจอกันแน่คะ

ตื่นเต้นแทนแม่จังบ้านนี้รอลุ้นเมษาเหมือนกันค่ะ