79 ตอบกลับ

บ้านนี้เดือนพฤศจิกายนยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า ท้องแรกแม่ไม้ให้เตรียมอะไรเลย เสื้อผ้าพี่ๆเอามาก้อไม่ให้เอาเข้าบ้าน555 หัวคนแก่

VIP Member

30 ก.ค. ยังไม่ค่อยได้เตรียมอะไรเลย จะซื้ออะไรก็โดนห้าม แฟนบอกอย่าเพิ่งรีบเตรียม เราก็แอบเตรียมแหล่ะ จวนตัวเด๋วเตรียมไม่ทัน

ตั้งธันวาเลยยย ยังไม่รู้เพศเลยนะ 5555 เรา 14 ธันวายังไม่เตรียมอะไรเลย 🤣 แม่ๆไปซื้อที่ไหนหรอ บอกแหล่งมั้งจิ ในห้างแพงม้ากก

ในshopeeค่ะแม่ แม่บ้านนี้ก็ซื้อของใช้ของแบรนนี้เหมือนกันในshopeeราคาถูกว่าในห้างค่ะ

7ธันวาค่ะ ยังไม่ซื้ออะไรเลย แฟนบอกซื้อไว้ไม่ดี แต่คุยกันไว้ว่าถ้ารู้เพศจะเริ่มซื้อของเลย อีแม่อยากซื้อใจจะขาด

เตรียมของเร็วจังเลยค่ะ คุณแม่พร้อมมาก บ้านนี้กังวลหลายอย่างทั้งอายุเยอะทั้งไทรอยด์ขึ้น ไม่กล้าเตรียมอะไรเลย

โพสต์ของปีที่แล้วค่ะแม่

ธันวาเหมือนกันค่ะวันที่8ยังไม่เตียมอะไรเลยรออีกหน่อยค่อยเตียมค่ะยิ่งเห็นของใช้ลูกยิ่งอยากไห้แตกเร็วๆ

กำหนดคลอด 9 ธ.ค.ค่ะ ยังไม่เตรียมเลยค่ะ เพราะมีภาวะแท้งคุกคาม ภาวนาให้ครบเทอ์มก่อน ค่อยเตรียม

14ธันวายังไม่เตรียมเลยค่ะแม่ๆมีตังค์ซื้อๆเลยค่ะบ้านนี้ก็อยากเตรียมแต่ยังไม่มีตังเลยค่ะ😂😅

หมอกำหนดคลอด31ธันวายังไม่เตรียมเลยคะ..ใกล้ๆเดือนและรอรู้เพศก่อนค่อยเตรียมน่าจะทันอยู่คะ

12. ธันวา ยังไม่รู้เพศเลยคะ. อยากซื้อเตรียมไว้เหมือนกันแต่แม่สามีบอกว่า ยังไม่ต้องรีบ😁😁

12​ ธ.ค. เหมือนกันค่ะ😊ยังไม่เตรียม