47 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้6ตุลา ทยอยซื้อ ทยอยซัก จัดใส่ถุงชิบไว้บ้างแล้ว75% กลัวนั่งซักไม่ไหว อีกอย่างกลัวมีเหตุฉุกเฉินด้วยค่ะ

23 ตุลา เตรียมไปประมาณ 50% ค่ะ ซื้อพวกของใช้ไว้บ้างแล้ว ส่วนเสื้อผ้ายังเลยค่ะ ว่าจะเริ่มแล้วเหมือนกัน

วันเดียวกันเลย

24 ตุลา เตรียมครบแล้ว พอเจออะไรสวยๆ ก็เอฟมาเพิ่มอีก ดูแล้วเหมือนจะเตรียมเยอะเกินไปแล้ว 😂😂

บ้านนี้19ตุลา เริ่มเตรียมบ้างแล้วค่ะ เพราะเดี๋ยวท้องใหญ่จะเตรียมลำบากค่ะ🥰

กำหนด 22 ตุลาจ้า ยังไม่ซื้อไรเลยค่ะ กะว่าค่อยซื้อต้นเดือนกันยาทีเดียวเลย☺️

TapFluencer

บ้านนี้1ตุลา เตรียมครบเเล้วคะ เหลือเเต่ซัก ถ้ายังขาดคงขาดตามกิเลสเเม่555

บ้านนี้4 ตค.จ้า เริ่มทยอยซื้อของเตรียมไว้มั้งแล้ว แต่ยังขาดอีกเยอะเลยจ้า

4ตุลาเหมือนกันค่ะ เตรียมจะครบแล้ว ซักเก็บเรียบร้อย ท้องเริ่มใหญ่นั่งนานไม่ไหวแล้วค่ะ

บ้านนี้24ตุลา เตรียมไว้95%แล้วเหลือซัก ว่าจะเริ่มซักเดือนกันยาคะ

บ้านนี้ 22 ตุลาคะ ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ ได้แต่กดบันทึกไว้ก่อน

วันเดียวจ้า ยังเตรียมของไม่ครบเลยจ้า🥰🥰🥰

บ้านนี้ 21 ตุลา เหมือนกันค่ะ เตรียมไว้บ้างแล้วแต่ยังไม่ครบ