7 ตอบกลับ

บ้านนี้กินทุกอย่างเลยจ้า ยกเว้นแค่ของดิบกับแอลกอฮอล์ แต่แม่ลองดูดกินนิดหน่อยก่อนก็ได้ค่ะ เผื่อน้องท้องอื่น ถ้าน้องไม่ท้องอืดก็จัดเลยจ้า

ขอบคุณคะแม่

บ้านนี้กินตั้งแต่ออกโรงบาลเลยค่ะ แม่บ้านนี้ผ่าคลอด กินชาไข่มุก ส้มตำเลย หิวมาก กินทุกอย่างยกเว้นของดิบกับแอลกอฮอล์ค่ะ

บ้านนี้ก็อยากกินคะ แต้ยังไม่กล้า

บ้านนี้ผ่าคลอดได้2วันก็ได้กินชาเย็นตั้งแต่นอนอยู่รพ.เลยจ้า เขาจัดมาให้ในเซตอาหารของรพ.

โรงบาลรัฐเหมือนกันค่ะ

แนะนำให้กินตอนลูกแข็งแรงดีก่อนนะคะรอประมาณสัก2เดือนกว่า3เดือนน่าจะดีกว่า

Super Mum

ถ้าน้องไม่แพ้นมวัว แม่กินได้นะคะ วันละไม่เกิน 1 แก้วค่ะ

ขอบคุณคะแม่

กินทุกอย่างค่ะยกเว้น ดิบ แอล ดอง

กินทุกอย่างที่เรามีความสุขค่ะ