31 ตอบกลับ

เรากินนมไม่ได้เลยตั้งแต่ท้อง แต่ก่อนเปนคนชอบกินนมจืดมาก ไม่ชอบนมหวานกินไม่ได้ เราเปนคนตัวผอมสูง คิดไว้ว่าถ้าท้องจะกินนมจืดบำรุงมากๆให้ลุกแข็งแรง แต่กลับกินอะไรก็อวกหมดด😢

VIP Member

ทานหลายๆยี่ห้อปนๆกันดีกว่านะคะ หลากหลายดี ส่วนแลคตาซอยเราทานหวานน้อย Hi-calcium ค่ะ ลองดูข้างกล่องนะคะ สูตรนี้แคลเซียมสูงมากค่ะ สูงกว่าแบบไม่หวานเยอะเลยค่ะ ลองดูนะคะ ^^

รสชาติเดียวกะน้ำเต้าหู้ไม่ใส่น้ำตาลเวลาเราไปซื้อกินเลยตัวนี้ บ้านนี้ทานได้อึกแรกจะอ้วกพออึกต่อไปก็ทานได้

ไม่หวานจริงๆค่ะ ส่วนตัวคิดว่ากินน้ำเปล่าแต่มีกลิ่นถั่วเหลืองแทรกเลยค่ะ 555😂

VIP Member

บ้านนี้กินสูตรน้ำตาลน้อยค่ะกินรสนี้ไม่ได้จะอ้วกอันนี้จืดสนิทเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เเทบไม่กินนมเลยค่ะ ดื่มวันเว้นวัน แต่ทานปนๆหลายยี่ห้อ

VIP Member

เราก็กินรสนี้ค่ะ​ แรกๆก็กินยากหน่อย​ หลังๆมาเริ่มชินค่ะ

เรากินไม่ได้เลย อันไหนที่มีถั่วเหลืองคือกินแล้วปวดหัว😟

บ้านนี้​กินกล่อง​สีฟ้่าค่ะ​ กิน​กล่องสีขาวแล้วอ้วกจ้า

VIP Member

เรากินสีฟ้าทุกวันเลย 2-3 กล่องเลย5555แพคนึงอยู่ได้ 2 วัน5555