11 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ น้ำลายเปรี้ยวจะอวกทั้งวัน ทั่งคืนคะ กินข้าวก็ไม่ได้ ข้าวเป็นเม็ดๆ ก็จะอวก🤣 ต้องกินขนมปังกับแครกเกอร์เสริมไปด้วยคะบ้านนี้ ไม่งั้นไม่รอดแน่ๆคะ สู้ๆนะคะแม่

เป็นเหมือนกันค่ะเเม่ขนาดตอนนี้6เดือนกว่ายังมีเเพ้นิดๆเเต่ไม่มากเหมือนตอนเเรก เเนะนำเเม่อมลูกอมนะคะช่วยได้เยอะเลย🩷

แพ้ช่วง1-3เดือน กว่าๆเลยค่ะ ตอนนี้จะเข้า5เดือนอาการหายไป80% แต่ก็มีผะอืดผะอมบ้างเป็นบางวันค่ะ สู้ๆจ้า ✌️✌️💪💪😊😊

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แพ้ท้องอ้วกมีแต่น้ำลายออกมา แต่นี้ยังเป็นไม่บ่อยเท่าไหร่ค่ะ วันเว้นวันได้ 8วีคค่ะ

15w แล้ว ก็ยังไม่หายเลยค่ะ บ้วนน้ำลายตลอดเวลาเลยค่ะ กลืนก็กลืนไม่ได้ค่ะเพราะจะอวก

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-5234365)

จะเริ่มหายช่วง5เดือนขึ้นไปคะ หนักๆสามารถไปหาหมอเพื่อรับยาได้

เป็นเหมือนกันค่ะ ต้องได้บ้วนน้ำลายตาลอด จะไม่บ้วนก็ตอนหลับ

ตอนท้องเคยเป็นคะ

5 เดือนยังไม่100%