16 ตอบกลับ

บ้านี้เป็นเหมือนกันคะฝากท้องที่รพ.ตั้งแต่ท้องซาวแค่ครั้งเดียวเองตอนนี้33วีค2วันยังไม่รู้เพศเลย🥺

แม่ก็ฝากรพรัฐ หมอซาวครั้งนึง นอกนั้นแม่ยอมเสียตังค์ซาวคลีนิกแม่อยากเจอไอ้ต้าวจองแม่แม่ยอม

บ้านนี้ซาวด์ทุกครั้งที่นัดค่ะ แรกๆ นัดเดือนล่ะครั้ง พอเข้าสัปดาห์ที่ 34 ซาวด์เดือนละ 2 ครั้ง

เหมือนกันค่ะแม่

บ้านนี้ฝากคลินิก​ค่ะ​ ตอนนี้32วีคแล้วหมอเริ่มนัด2สัปดาห์​ครั้ง​ ซาว์นทุกครั้งที่นัดค่ะ

บ้านนี้ฝากพิเศษคลินิกอัลตราซาวด์ทุกเดือนค่ะ ตอนนี้8เดือน อัลตราซาวด์ เดือนละ2ครั้งค่ะ

บ้านนี้ฝากรัฐ..จะซาว์อีกทีคือ36วีค..ก่อนหน้านี้ได้ซาว์แค่สองครั้งค่ะ

บ้านนี้ฝากคลีนิค ซาวด์ทุกรอบที่ไป ตอนนี้นัด 2 อาทิตย์ครั้ง 33+1 w ค่ะ

บ้านนี้หมอซาวทุกครั้งที่นัดค่ะตอนนี้ 38 4 หมอนัดทุกอาทิตย์เลยค่ะ

ถ้าใกล้คลอดฝากคลีนิคหมอจะนัดไม่ตํ่ากว่าอาทิตย์ละ2ครั้งนะคะ

ดีจัง ในใจก็อยากฝากคลินิกแต่กลัวรับค่าใช้จ่ายไม่ไหวเพราะทำงานคนเดียวด้วย ตั้งแต่ฝากมาถึงตอนนี้ใกล้จะคลอดอยู่แล้วพึ่งได้ซาวด์ครั้งเดียวเอง

บ้านนี้ซาวด์ทุกครั้งที่หมอนัดเลยค่ะ 36w4d ยิ่งนัดถี่ขึ้นค่ะ

บ้านนี้ฝากคลินิก​ค่ะ35แล้ว​หมอเริ่ม​นัด2สัปดาห์​ครั้งค่ะ