31 ตอบกลับ

บ้านนี้​ 25วีคกลับหัวแล้วค่ะ​ ตอนนี้มีอาการหน่วงๆเสียดๆท้องน้อย​ รู้สึกกังวลเหมือนกันค่ะ​ กลัวคลอดก่อนกำหนด

32 w ยังไม่กลับค่ะ พอซาวด์อีกที 34 w กลับแล้วแต่ยังไม่ลงเชิงกร้าน แบบนี้ก็มีโอกาสกลับขึ้นมาได้ใหม่อีกค่ะ

กลับหัวคือการเปลี่ยนท่าแต่ยังกลับหัวไม่ลงต่ำเหมือนใกล้คลอดค่ะ

26 วีคค่ะ อยู่ท่ากลับหัวจนปัจจุบัน อยู่ในท่าเตรียมพร้อมแล้ว 30 วีค

บ้านนี้พึ่งกลับหัวตอน37+3วีคค่ะรู้สึกเจ็บเตือนหลายครั้งแล้วค่ะ

Super Mum

บ้านนี้กลับขึ้นกลับลงด้วยค่ะ กลับจริงๆตอน 35วีค ลุ้นแทบแย่ 😂

กลับตั้งแต่ประมาณ20วีคค่ะ ปวดตรงหัวเหน่า แต่หมอบอกปกติ

Super Mum

ของเรากลับไปกลับมาค่ะ 😂 สรุปกลับหัวจริง ๆ ตอน 37w ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กลับตอน 34 วีคค่ะ ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้30w4dแล้วค่ะยังไม่กลับหัวเลยค่ะ🥺🥺🥺