28 ตอบกลับ

เริ่มใส่ตอนที่ใส่ชุดทำงานประจำๆ ไม่ได้แล้วค่ะมันอึดอัด แต่ไม่เชิงชุดคลุมท้องค่ะเป็นชุดเดรสที่ใส่แล้วสบายๆ ไม่อึดอัดค่ะ พวกชุดกระโปรงบานๆ สม๊อคหลวมๆ อะค่ะ

บ้านนี้ใส่ตอน6เดือนค่ะ เพราะชุดอื่นใส่ไม่ได้แล้ว 5เดือนกว่าๆยังยัดชุดกากีไปทำงาน 😂😂

เอาตามที่คุณแม่ใส่สบายจ๊า ถ้ายังไม่อึดอัดก็ยังไม่ใส่ แต่ถ้าอึดอัดคุณแม่อย่าฝืนจ๊า

รู้ว่าท้อฃก็เปลี่ยนยูนิฟอร์มของบริษัทเลยคะ และเปลี่ยนตำแหน่งงานมาทำที่ออฟฟิต

6 เดือนแล้ว ยังไม่ใส่เลย ชอบใส่แบบกางเกงคะ เดี๋ยวนี้ ชุดกางเกงคนท้องมีเยอะมาก

4ย่าง5เดือนก็เริ่มใส่คะเพื้อความสบายตัวกับตัวเราและลูกในท้องคะ

เข้าเดือนที่ 4 ก็ใส่เลยค่ะ ชุดทำงานกระโปรงรูดซิบไม่ขึ้นแล้ว

VIP Member

ดูตามขนาดท้องคุณแม่ค่ะ_ถ้าเริ่มอึดอัดก็ใส่ชุดคลุมท้องค่ะ

VIP Member

35 วีคแล้ว ไม่ได้ใส่เลยค่ะ จะใส่เวลาเดินทางไกลๆ แค่นั้นค่ะ

3-4 เดือนก็หามาใส่แล้วค่ะ ชุดแซกเดิมๆ ติดพุงใส่ไม่ได้