59 ตอบกลับ

ตรวจเพศจากการอัลตร้าซาวนด์นะคะ 14 วีค คุณหมอบอกว่า น่าจะเป็นผู้หญิง 19 วีค คุณหมอบอกว่า เป็นเด็กผู้หญิง 80% 23 วีค คุณหมอบอกว่า เป็นเด็กผู้หญิงแน่นอน 100% 27 วีค คุณหมอก็ยังยืนยันว่าเป็นเด็กผู้หญิงอยู่ค่ะ

TapFluencer

ตรวจอันตราซาวสี่ครั้ง ก็ยังไม่รู้เพศเลย ตั้งแต่ท้องสองเดือนจนตอนนี้แปดเดือน สงสัยรอลุ้นตอนคลอด😂

บ้านนี้22วีคค่ะหมอบอกเห็นชัดดีแต่ก็ขึ้นอยู่กับท่าของเด็กด้วยค่ะ

24วีคยังไม่รุ้เพศที่แน่นอนเลยค่ะ สิ้นเดือนจะไปซาวน์อีกค่ะ

บ้านนี้​ 26 w. แล้วยังใม่เหนเลยค่ะ​ รอแล้วลุ้น​ต่อไปนะ​

บ้านนี้20+1ยังไม่รู้เลยค้ะวันที่7นี้ถึงจะรู้ค้ะ

รอคอยเหมือนกันค่ะ20weekแล้ว ลุ้นสุดๆ 😊

เราใช้วิธีตรวจเลือดตอน 14 วีคค่ะ

u/s ตอน 15 วีคทั้ง2ท้อง รู้เพศเลยค่ะ

15​ วีค​หญิง​ ตอน​ 20วีคก็หญิงจ้า