28 ตอบกลับ

ใช่เลยค่ะ หมุนๆกำลังได้ที่ตากำลังจะปิด ปวดฉี่ซะงั้น วนไปทั้งคืน พอ7โมงปุบโดนเตะ ปังๆปลุกหิวข้าวไปอี้ก #ทีมเมษาเช่นกัน

ฉี่บ่อย ลุกยาก เวลาพลิกตัวชอบปวดท้อง ท้องแข็งบ่อย เช้าๆมาก็จะเพลียมากคะ 33w กำหนดคลอด 6เมษาคะ

ก่อนนอนพยายามอย่าดื่มน้ำเยอะค่ะ เราลุกขึ้นมารอบเดียว แต่พอลุกแล้วนอนต่อยากเหมือนกันค่ะ

32+2 นอนลำบากมากค่ะแต่ละวัน ฉี่บ่อย ท้องแข็งบ่อย ต้องเปลี่ยนท่านอนแทบจะทุกครึ่ง ชม 😅

31+1 ยังทำงานอยู่เลยค่ะ นอนหลับยากมาก เช้าต้องตื่นไปทำงานแต่เช้าอีก อิแม่เพลีย

25W ตอนนี้ก็หลับยากค่ะ อึดอัด มานอน กลางวันเอาค่ะ สักชั่วโมง

บ้านนี้หลับง่ายถ้าไม่นอนกลางวัน แต่เรื่องลุกฉี่ทั้งคืน555

VIP Member

ตอนนี้29วีคฉี่บ่อยค่ะ ตื่นมากลางดึก แล้วก็ไม่หลับเลยเนี่ย

ฉี่แทบจะทุกครึ่งชม.เลยค่ะ ทำใจอย่างเดียวค่ะแม่สู้ๆ🤣

VIP Member

ทีมเมษา30+1นอนยากฉี่บ่อยท้องแข็ง...อาการเดียวกียวกันค่ะ😂