50 ตอบกลับ

จะนับยังไงดีล่ะ....ช่วง 1 เดือนถึงเกือบ4 เดือน น้ำหนักลง 7 โลมาชั่งอีกที 5 เดือนขึ้นจากที่ลดมา 3 โล

5โลค่ะ ปกติเป็นคนตัวเล็กน้ำหนักก็ไม่ค่อยขึ้นแต่พอท้องขึ้นดีมาก5555

บ้านนี้ตอนท้อง4-5เดือนน้ำหนักฟาดไปสิบกว่าโลเลยคะ

1โลค่ะ กินเยอะเเล้วค่ะ เเต่ถ่ายทุกเช้าเลยค่ะ

3โลค่ะ หมอบอกกินนมถั่วเหลืองกับไข่เยอะๆน้า😂

5​ เดือน​ 8​ โลค่ะ​ โดนหมอดุทุกที​ 😥😥

VIP Member

บ้านนี้ช่วง 5 เดือน ขึ้นมา 2 โลเองค่ะ

ตอนนี้ 4โลกว่า น้ำหนักขึ้น4-5โลค่ะ

บ้านนี้เพิ่ม 3 ขีดค่ะ แต่ท้องโต

VIP Member

ไม่ค่อยขึ้นจะมาขึ้นช่วง6-7-8-9