43 ตอบกลับ

แพ้มากเหมือนกันค่ะตอน10weekกินอะไรไม่ได้ลุกไม่ได้น้ำหนักลดเกือบ4กิโล ไปหาหมอให้น้ำเกลือมา2รอบค่ะ

บ้านนี้ก็กลัวได้แอดมิดเหมือนกันค่ะ อาเจียนทีวีนละ3-4รอบ ทานอะไรก็ไม่อร่อย เบื่ออาหารไปหมด ประกับกรดไหลย้อน 🙏🙏✌️

ก่าวจะผ่านมาได้ทรมานจริงค่ะ ร้องไห้ทุกวันเหมือนกันค่ะ รองสั่งข้าวกล้องVVIPมาทานค่ะช่วยได้ค่ะ

จริงค่ะแม่ร้องไห้ก็สงสารน้อง แต่บางทีก็นอยด์กับชีวิต แพ้จนท้อ 🙏✌️✌️

บ้านนี้4-5เดือนก็หายค่ะตอนนี้ถ้ากินอะไรได้ก็กินไปก่อนน่ะค่ะห่วงลูกพยายามค่ะกินทีละนิด

เราก็เป็นค่ะ สู้ๆนะคะเรากินเสร็จอ้วกตลอดน้ำหนักลด3กกเหมือนกันค่ะตอนนี้17วีคหายแล้วค่ะ

ดีจังเลยค่ะแม่ เก่งมากผ่านไปได้แล้ว ขอบคุณนะคะ 🙏🙏

ท้องอ่อนสองสัปดาห์เป็นหนักสองสามวันที่ผ่านมานี้เองตอนนี้อาการเริ่มจะเป็นปกติละจ้า😊

ดีจังเลยค่ะ 🙏🥰

รองกินน้ำอุ้น+มะนาว+เกลือดูค่ะ แล้วกินยาแก้อาเจียนตาม รองดูน่ะค่ะ บ้านนี้กินแล้วหาย

ขอบคุณนะคะแม่ต้องลองแล้วค่ะ 🙏🙏

สู้ๆนะคะ เราเบื่ออาหารมาก แต่หิวทั้งวัน กินไรไม่ลง อ้วกบ้างไม่เยอะ ต้องฝืนกินค่ะ

🙏🙏🙏❤️

แม่บ้านนี้จะเข้า8เดือนแล้วยังแพ้ยุเลยจ้า😂😂พยายามฝืนกินทีละนิดๆบ่อยๆ😅😅

บ้านนี้กินได้แค่โจ๊กค่ะ แต่ต้องปรุงให้มีรสจัดไม่งั้นกินไม่ได้ สู้ๆนะคะ

แย่เลยค่ะแม่ บางวันก็พะอืดพะอมทั้งวันยันนอน

VIP Member

บ้านนี้แพ้หนักตอน 7w-9w ซื้อน้ำขิงมาลองจิบทั้งวันดูนะค่ะ แม่บ้านนี้หายค่ะ

ต้องลองแล้วค่ะ 🙏🙏❤️