7 ตอบกลับ

ยาบำรุงทางนี้ไม่ได้กินแต่อึยากเลยกินโยเกิร์ตกับผักสลัดบ่อยช่วยได้นะคะกินติดต่อ2วันพอวันที่3ไม่ต้องเบ่งเลยออกสบายแบบนั่งชิวๆแล้วหมดไส้หมดพุงพอทานแบบนี้รู้สึกหน้าใสขึ้นด้วย

บ้านนี้ กินยาที่หมอให้มาครบทุกตัวคะ แต่จะไปเน้นกิน ผัก ผลไม้ เช่นมะละกอสุก แก้วมังกร และโยเกิร์ต กินทุกวัน ในมะละกอจะมีน้ำตาลแยอะ แต่เราจะไปลดน้ำตาลส่วนอื่นเอาคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ อึยากไม่พออึเเข็งด้วยค่ะ ออกทีบาดตูดเจ็บแสบมากค่ะ ท้องแรกก็เป็นตอนนี้ท่องสองก็เป็นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้25w กินยาที่หมอให้มาทุกวันไม่ท้องผูกเลยค่ะ อึทุกวัน แม่บ้านนี้ชอบกินผักผลไม้ เลยทำให้ไม่ท้องผูก

เรากินน้ำลูกพรุน ซันสวีทค่ะ ถ่ายทุกวันค่ะ

เหมือนกันเลยคะ ขับถ่ายยาก

เป็นค่ะ