48 ตอบกลับ

26 เมษาจ้าาา ซาวด์ไปตอน 31ตุลา คุณหมอเห็นจู๋จ้าาาา รอคอนเฟิร์ม เดือนหน้าอีกทีว่า จู๋รึป่าววว 15w ค่ะตอนนี้

1 เมษา ค่ะ คุณหมอบอกว่าน้อง เป็น ผญ แต่พี่ๆที่ทำงานส่วนมาก บอกว่าท้องเหมือน ผช 😅😅😅😅😅

5เมษาคะ บ้านนี้น้องนอนหันหลังให้เลยจ้า พ่อกับแม่ก็ลุ้นแต่ลูกไม่ยอมให้เหนเพศเลย😂😅

12เหมือนกันค่ะยังไม่รั้เพศจ้าลุงหมอนัดสิ้นเดือนอิแม่ตื่นเต้นท้องแรกจ้า🥰🥰

บ้าน5เมษาจ้า รอไปซาวด์วันที่8นี้ไม่รู้ว่าลูกจะให้ดูมั้ยลุ้นมากคะอยากได้ผญ

12เมษา เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้น้องนอนคว่ำเลยจ้า ไม่ยอมให้พ่อแม่ได้ดูเลย😅

17 เมษา ค่ะซาวแล้วค่ะแต่น้องนอนคว่ำ ไม่ให้แม่เห็นเพศเลยจ้า

ซาว์ดวันนี้แล้วสรุปมีจู๋จ้า...แม่อดได้ลูกสาวเลย🤣🤣🤣

Super Mum

7เมษา รอลุ้นพรุ่งจ้า ซาวรอบที่แล้วไม่ให้แม่เห็นเลย

29 เมษา ค่ะ แต่น้องนอนคว่ำ ไม่ให้พ่อแม่เห็นเลยยย