2 ตอบกลับ

บ้านนี้ฉีดเเบบ3เดือนค่ะ เดือนเเรกที่ฉีดประจำเดือนมากระปริกระปรอยน้ำหนักขึ้นนนิดหน่อยค่ะบางคนอาจจะขึ้นเยอะเราขึ้นนิดเพราะน่าจะให้นมลุกล้วนๆด้วยค่ะ เข็ม2บ้านนี้ประจำเดือนไม่มาเเล้วค่ะเพิ่งฉีดเข็ม2ไปเมื่อวันที่22ตุลา

บ้านนี้เคยฉีดแบบ3เดือนนะค่ะลูกคนที่2ถ้าฉีดเดือนล่ะครั้งประจำเดือนจะมาค่ะพอกลับมาฉีด3เดือนประจำเดือนจะไม่มาพราะยาคุมแบบ3เดือนจะคุมได้นานกว่านะค่ะแต่พอปล่อยแค่เดือน2เดือนน้องก็มาค่ะตอนนี้ท้องคนที่3ยุค่ะ