12 ตอบกลับ

บ้านนี้ดิ้นทั่วท้องคะ เเต่ตอนนี้ 33 วีค น้องกลับหัวเเล้วจะดิ้นส่วนบนซะส่วนมากคือเท้าน้องนั้นเอง เเต่จะดิ้นบ่อยท้องด้านซ้าย น่าจะเท้าน้องคะ กระทุ้งทีมีจุกคะ ด้านขวานานๆที 😄

บ้านนี้ยังไม่ทราบเลยค่ะว่าน้องกลับหัวรึยัง แต่ดิ้นทีจุกเหมือนกันค่ะ สู้ๆนะคะคุณแม่ ❤️

วันนี้33 Wพอดีคะ บ้านนี้ชอบดิ้นข้างขวาคะ ตั้งแต่ดิ้นได้เหมทอนลูกอยู่ฝั่งขวาเลยคะ แต่เวลาตะแคงซ้ายก็เหมือนเท้าถีบๆอยู่ข้างซ้ายคะ #ท้องแรกลูกชายคะ🥰🥰

ใช่เลยค่ะ จุกบ้างเป็นบางที สู้ๆนะคะแม่ ทีมเดียวกัน ❤️

บ้านนี้34+6​ ดิ้นฝั่งซ้ายบ่อยค่ะ​ แต่จะหนักหน่อยก็อยู่บริเวรหัวหน่าวค่ะ​ ดิ้นทีแม่เจ็บลามไปหาจิมิ ลงไปหาขาเลยค่ะ​ ทรมานไม่ไหว​ 😅

ใช่ค่ะ​ อีกนิดเดียว​ หมอนัดผ่าวันที่20เม.ย.แล้วค่่ะ​ 😅

บ้านนี้ สลับกันค่ะ ซ้ายขวาแล้วแต่วัน แต่ส่วนใหญ่ใต้ราวนม จะรู้สึกบ่อยค่ะ บางทีร้าวไปจิมิ๊เลยค่ะแม่ 😂

ใต้ราวนมน่าจะเป็นขารึป่าวคะแม่ น้องน่าจะกลับหัวรอเจอแม่แล้วค่ะ สู้ไปด้วยกันค่ะ ❤️

บ้านนี่ตัแคงขวาน้องจะชอบดิ้นทางซ้ายมือ ดิ้นทีจุดเสียวท้องไปหมดเลยค่ะ 33วีค4วัน❤️ สู้ๆนะคะคุณแม่ทุกคน

13พค.ค่า ห่างกันวันเดียวเอง555

TapFluencer

บ้านนี้ รู้สึกดิ้น ขวา มากคะ เเต่ก็ดิ้นทั่วท้องยุนะคะ เเต่เหมือนจะทะลุออกมาเลยทีเดียว5555

กลัวเมื่อกันค่ะ บ้านนี้คิดว่าจะผ่าค่ะ ครบ 12 พ.ค ค่ะ แอบอยากให้คุณหมอผ่าหลังสงกรานต์เหมือนกันค่ะ อยากเจอน้องแย่แล้ว ❤️

บ้านนี้ 33 วีค เหมือนกันคร้าา ดิ้นแค่ข้างซ้ายข้างเดียวกันค่ะ

บ้านนี้ผู้หญิงค่ะแม่ ❤️

บ้านนี้ก็ดิ้นข้างซ้ายมาตลอดส่วนน้อยที่จะดิ้นตรงท้องน้อยค่ะ

ใช่เลยค่ะ บางทีแอบมีจุกๆนิดๆค่ะ สู้ๆนะคะแม่ ❤️

เปนเหมือนกันค่ะ ทั้งดิ้นทั้งโก่งตัวด้านซ้ายตลอด

ใช่เลยค่ะ ส่วนมากจะซ้ายค่ะ ขวาไม่ค่อยรู้สึกเลยค่ะ ❤️

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️