5 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็กินค่ะ แต่ไม่ทุกวัน อาทิตย์นึงกินที แต่เวลาไปกินกินได้นิดเดียว แรกๆแฟนไม่เข้าใจแต่หลังๆนางก็เข้าใจและแถมบอกเราให้ฝืนกินหน่อย

แรกๆนางไม่เข้าใจหรอกค่ะ บอกว่าจะกินทำไมไปก็กินได้น้อยจนร้องไห้นางถึงต้องยอม

บ้านนี้ก็อยากกินทุกวันเหมือนกันเเต่พอไปกินก็รู้สึกเบื่อรู้สึกว่าไม่อาหร่อยเเต่พอไม่ไปกินก็อยากกิน งง ใจตัวเองมาก😂😂

ช่ายมั้ยคะพอถึงที่ร้านกินไป2-3คำ อิ่ม กลับบ้าน พอมานั่งนึกทำไมไม่อิ่มอยากกินอีก555

เพิ่งกินไปเมื่อวันก่อนค่ะ หิวอีกแล้วค่ะแม่55555😂😂😂

ผ่านมาเดือนนึงแล้วยังไม่ได้กินเล้ย555 พ่อไม่พาไป ว่าจะหนีออกจากบ้านไปร้านหมูทะแล้ว

พยายามหักห้ามใจคะ กินบ่อยใช้จะเป็นผลดี

เราก้ออยากกินนะ