8 ตอบกลับ

ติดแขนยาวสัก2-3ตัวก็ดีค่ะไม่ต้องเยอะมากน้องโตเร็ว ช่วงสิงหาจะเป็นช่วงหน้าฝน อาจจะร้อนชื้น แรกเกิดเน้นห่อตัวกับกอดอุ่นๆของมามี๊ 🥰

ซื้อไว้2แบบค่ะแม่ แต่อาจจะแขนสั้นมากหน่อยเพราะอากาศร้อนเดี๋ยวน้องจะผื่นขึ้นเอาค่ะ แต่ไม่ต้องซื้อเยอะนะแม่ น้องโตเร็วมาก

ซื้อไว้ทั้งแบบสั้นแบบยาวค่ะบ้านนี้เตรียมใกล้จะครบแล้วค่ะเหลือไม่กี่ชิ้นเองกำหนดคลอด2สิงหาค่ะ

บ้านนี้ได้ผู้หญิงค่ะยินดีด้วยนะค่ะ☺️🥰

แบบยาวก็มีค่ะแต่แบบสั้นๆมากกว่าค่ะ น้องโตเร็วไม่ต้องซื้อเยอะนะคะจะใส่ไม่ทันเอา

ถ้าติดเดือนสิงหา ส่วนมากจะซื้อแขนยาว เพราะฝนตกและอากาศหนาวคะ

10 สิงหาบ้านนี้ยังไม่เตรียมของเลยค่ะ

ซื้อไว้เผื่อ2แบบเลยค่ะ

บ้านนี้คละกันค่ะ