29 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝากรามาพรีเมียม แบบเลือกอาจารย์แพทย์ได้ว่าอยากฝากกับคนไหน แม่นมากรู้ตั้งแต่15w จิ้มๆวนๆแปปเดียวบอกเราว่าผู้ชายเลย พอตรวจniptก็ตรงค่ะ แต่ละรอบไปซาวเขาก็ตอกย้ำเข้าไปอีกว่าจู๋นะคะแม่🤣🤣🤣

กำหนด12มิถุนายนค่ะ. ได้ผช. ท้อง4ค่ะ

21 มิถุนายน ลูกสาวค่ะ ตั้งชื่อแล้วด้วยค่ะ มีใคร ช่วยคิดชื่อเพิ่มเติมได้นะคะ ขอให้มี ตัวอักษร อ. กับ ป. ชื่ออักษรนี้คิดยากอยู่เหมือนกันค่ะ 😆ดิ้น เตะ ถีบ ดีดตัวเก่งมากๆ เผ็ดจริงๆ เลยนะตัวแค่เนี่ย

โอปอลล์

บ้านนี้ฝากพิเศษคลินิก ตรวจนิฟตั้งแต่11w รู้ผลตอน12w เพศหญิงค่ะ ซาวด์รอบล่าสุดหมอดูเพศก็ย้ำว่าผู้หญิง แม่เห่อมากซื้อของให้ไม่หยุดเลยตั้งแต่รู้ผล

ของเราหมอบอก ผญ. ตั้งแต่ 12 วีค จนมาตอน 19 วีคหมอก็บอก ผญ. ชัวจนผลนิฟออกก็ ผญ. จริงๆ ค่ะ ปัจจุบัน 27บวก5 แล้วค่ะ

แต่ถ้าหมอบอก ผญ. แทบ 90% เลยค่ะแม่

บ้านนี้หมอบอกผู้หญิงค่ะ แม่ดีใจมาก คนก่อนก็ซาวด์กับหมอคนนี้บอกผู้ชายแม่นอยู่ค่ะ #ผู้ชาย3คนแล้วค่ะ

ขอให้สมหวังนะคะ

ของเค้าโรงพยาบาลซาวด์ให้ไม่ดีเค้าเลยไปซาวด์4มิติเลยค่ะอะไรที่ไม่ได้ถามหมอก็ถามที่คลีนิคเลย

บ้านนี้ยังไม่แน่ใจเลยค่ะแต่พ่อเขากับหมอบอกเหมือนจะเป็นผู้ชายแต่พ่อเขาอยากได้ผู้หญิง

สงสัยจะผู้ชายจริงๆค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน25+4 หมอบอกผู้ชายแต่ท้องเหมือนท้องผู้หญิงมาลุ้นกันอีกที1มิถุนายนค่ะ

บ้านนี้ก็1มิถุนาค่ะ หมอบอกผู้ชาย80%

ท้องที่สองแล้วคนแรกลูกชายคนที่สองก็ลูกชายอีกแล้วครับฮ่าๆ

ผู้ชายคับแม่ เจาะน้ำคร่ำ กับ อัลตร้าซาวด์ ตรงกันเลยค่ะ