53 ตอบกลับ

ทีม4เมษายนค่า แต่คุณป้าหมอบอกไม่น่าถึง จะให้คลอดอีก1อาทิตย์ข้างหน้านี้แล้วค่ะ เพราะคุณแม่มีโรคประจำตัวความดัน+เบาหวาน ซาวด์ล่าสุดตอน36+2วีคน้องน้ำหนัก 3,035แล้วค่ะ น้องเป็นต้าวอ้วน☺️ #ลูกชาย #ท้องแรก

Pradtana Surin เฟสนี้นะคะแม่

บ้านนี้ 11 เมษายน อายุครรภ์ครบ 10 คะ ภาวนาให้ปวดภายในเดือนนี้ตื่นเต้นอยากเจอลูกแล้วคะของก็เตรียมรอแล้ว

บ้านนี้กำหนดคลอด 13 เมษา แต่หมอนัดผ่า 4 เมษานี้ค่ะ อีก 2 สัปดาห์กว่า ตื่นเต้นมาก ท้องแรกค่ะ

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ อยากแตกแล้ว😂

ทีม3เมษาค่ะน้ำหนัก3,000ตอนนี้ท้องได้38+5วีคอึดอัดมากแน่นหน้าอกเดินไม่ค่ิยไหงแล้วค้าา

บ้านนี้ 4 เมษา ตอนนี้น้องกลับหัวแล้ว น้ำหนักประมาณ 2600 ค่ะ อยากเจอแล้ววว 💗💗

บ้านนี้กลับแล้วเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่รู้น้ำหนักปัจจุบัน หมอนัดพรุ่งนี้☺️

17เมษาค่ะคลอดง่ายน่ะค่ะแม่ๆๆบ้านนี้ท้องที่2แล้วค่ะ💗💗

เช่นกันนะคะ☺️

30 เมษาคะ ท้องสามแล้ว ท้องนี้ได้ ผช คะ เลือกวันผ่า 18/4 ค่ะ

บ้านนี้ กำหนด18เม.ยจ้า แต่นัดผ่า12เม.ย น้องไม่กลับหัว👦

18 เมษาค่ะ เด็กหญิงนน. 2,300 แย้ว ❤️ คุณแม่คลอดง่ายๆนะคะ 😊

♥️♥️♥️

11 เมษาจ้า แต่หมอนัดกระตุ้นปากมดลุก29มีนานี้แล้วจ้า

อยากย้ายทีมมามีนามั่งจังเลยค่ะ☺️ คลอดง่ายๆนะคะแม่🤍