43 ตอบกลับ

รู้สึกว่านานเหมือนกันเลยค่ะ เตรียมของรอลูกตั้งแต่ท้อง7เดือน🤦‍♀️

จริงคะ บ่นทุกวันเลยเมื่อไหร่จะออก คุณพ่อก็รออยากเห็นหน้าลูก🥰

กำหนดคลอด​14​มีนา แต่ตอนนี้แม่ไม่ไหวแล้ว เดินไม่ไหวแล้วลูก😂

36+6 นานมากอยากให้แตกแล้ว รู้สึกอยากอุ้มแล้ว 🥰 กำหนดคลอด 8 มีนา

รู้สึกเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้34w เร่งนับวัน อยากเจอหน้าลูกเรวๆ😁

ใช่ค่ะ อยากเล่นกับลูก

บ้านนี้36+1 ยิ่งใกล้วันเหมือนยิ่งไกล อยากแตกแย่แล้ว นับวันรอ

9 มีนาค่ะ รู้สึกว่าแต่ละวันผ่านไปช้ามาก นับวันรอแล้วนะลูก

14 มีนา จิงค่ะ ยิ่งใกล้ยิ่งนาน ตอน3-4 เดือนนี้ หืมสักพัก 8 เดือนละ

ใช่ค่ะ แรกๆคือไวม๊ากกกก

37+6จ้าพึ่งออกรพมีเลือกออกปากมดลูกเปิด2เซนคลอด1มีนาจ้าท้อง2

ดีจังเลยค่ะ ดีใจด้วยนะคะ

8 มีนาค่ะ รอๆๆๆเหมือนกันค่ะ #อยากเห็นหน้าสาวน้อยแล้ว