95 ตอบกลับ

10พ.ย.ค่ะ ได้ลูกสาว ของเตรียมครบแล้วคุณพ่อเตรียมให้หมดค่ะ

25/11 จ้าอยากเห็นแล้วเหมือนกันเยวนี้ไอตูดดิ้นบ่อยมากด้วย

VIP Member

ตื่นเต้นมากค่ะ เตรียมตัวไว้แล้วเริ่มซักผ้าไว้แล้วค่ะ

เหมือนกันเลยจ๊ะบ้านนี้ได้ผช.❤️❤️คนนี้คนที่2คนแรกก็ผช.😂😂

บ้านนี้ท้อง 3 ชายล้วน อิแม่ท้อเลยคะ😂

25 พฤศจิกาค่ะ ทั้งตื้นเต้นทั้งกลัว ใกล้เข้ามาทุกทีแล้ว

ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ อยากเจอหน้าอยากอุ้มแล้ว

10พ.ย.ได้ลูกสาวเตรียมของครบแล้ว ตอนนี้ดิ้นเก่งมากๆๆ

30 พ.ย. ลูกชายค่ะ เตรียมครบแล้ว รอซักกับจัดกระเป๋าค่ะ

บ้านนี้ 17 พ.ย.ค่ะ ด.ช. แม่เดินเป็นแพนกวินแล้วจ้า

ตื่นเต้นมากเลยคะ อยากอุ้ม อยากกอด ใจจะขาดแล้ว