23 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องแข็งบ่อยมาก แต่เป็นมันเป็นอาการเจ็บเตือน 37+3 w

หมอบอกรอเจ็บจริงอย่างเดียวเลยค่ะตอนนี้ 37w3d

อาการเดียวกัน​เลยค่ะ​ บ้านนี้​20​ พย.ค่ะ​อยากแตกแล้ว​

ไปซาวด์ล่าสุดเมื่อต้นเดือนตุลาน้องหนัก​2300​ค่ะ

ไม่ใช่จ้า เป็นอาการปกติของคนท้องแก่จ๊ะ

เปนแค่เจ้บเตือนไช่มั้ยค่ะ

38+2 กำห​นด​04​พย.​ แตกแล้วคร้☺️

อดทนอีกนิดค่ะแม่จะได้เจอน้องกันแล้วสู้ๆๆค่ะ​

บ้านนี้37+4วันเเล้วยังเงียบอยุ่เลยจ้า

หมอ ร.พ ไม่บอกจ้า

38+4 วีค ยังไม่แตกเลย ปวดหลัง อึดอัดมาก

อีกไม่นานค่ะแม่บ้านนี้ก็อยากแตกแล้วว

VIP Member

บ้าานนี้ก็เป็นเหมือนกันจ้าา 38+4 w

้เป้นเหมือนกันเลยค่ะ37+5w

อาการเหมือนกันเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ